ఆగస్ట్ 28, 2010

ఆవిష్కరణ ఆల్కహాలికుల పిల్లలు- ఒక అవగాహన

Posted in పుస్తకాలు at 9:46 సా. by వసుంధర

మన దేవతలు సురాపానం చేసి ఉండొచ్చు కానీ మద్యపానం మన సంప్రదాయంలో భాగం కాదు. ఆడపిల్లల రెచ్చగొట్టే వస్త్రధారణని నిరసించేవారు- అంతకంటే చాలా చాలా ఎక్కువగా సమాజానికి హాని కలిగిస్తున్న ఈ అలవాటు జాడ్యంలా వ్యాప్తి చెందుతుంటే- దాన్ని బలహీనతగా గుర్తించక, గర్వంగా అనుసరించడం జాతి మౌఢ్యం. అందువల్ల శ్రీదేవీ మురళీధర్ రచన ‘ఆవిష్కరణ  ఆల్కహాలికుల పిల్లలు- ఒక అవగాహన’ సమయోచితం (అట్టమీద, అట్టచివర, వివరాలకు ఇక్కడ క్లిక్ చెయ్యండి). ఆవిష్కరణ వెబ్సైట్ లో చదవడానికి ఇక్కడ క్లిక్ చెయ్యండి
దీనికి డా. పొత్తూరి వెంకటేశ్వరరావు ముందుమాట: వ్రాసారు. బాలి బొమ్మలతో, కథలా చదివించే శైలితో- సమకాలీనంగా  ప్రయోజనాత్మకమైన అంశాన్ని సమర్ధవంతంగా ప్రదర్శించిన ఈ పుస్తకం ప్రెతి ఒక్కరూ చదివి తీరాల్సినది.  అమూల్యమైన ఈ పుస్తకాన్ని ఉచితంగా పొందగోరినవారు ఈ క్రింది చిరునామాకు సంప్రదించవచ్చు.
Sridevi Muralidhar
V.B. Raju Social Health Foundation
‘Sravana’ 2-2-19/1, D.D. Colony
Hyderabad 500 007  Email: ProjectNishedh@gmail.com

1 వ్యాఖ్య »

 1. shridevi muralidhar said,

  .Avishkarana Emag url – http://emag2b.pressmart.com/Avishkarana/emag/index.aspx

  dayachesi ee url mee vadda publish cheyyagalaremo parisheelinchandi.
  pusthakam lo vishayam avagathamavuthundi.
  abhinandanalatho

  shridevi muralidhar


Leave a Reply

%d bloggers like this: