ఫిబ్రవరి 1, 2011

బాపు వెబ్‌సైట్

Posted in సాహితీ సమాచారం at 12:53 సా. by వసుంధర

2009 నవంబర్ 15న అసమాన ప్రముఖ చిత్రకారుడు బాపు వెబ్‌సైట్ గురించి శ్రీ విజయవర్ధన్ నుంచి మాకీ మెయిల్ అందింది. అక్షరజాలంలో ఉంచడానికి అనుకోకుందా ఆలస్యమైంది. త్వరలో బాపు-రమణల “కోతి కొమ్మచ్చి”ని కూడా పరిచయం చెయ్యగలం.

శ్రీ విజయవర్ధన్ లేఖ:

బాపు అభిమానులకు ఒక శుభవార్త. బాపు గారి కోరిక మేరకు నా మిత్రుడు రవి శంకర్ ఒక web site నిర్మించాడు. ఇకపైన బాపు గారి బొమ్మలన్నీ ఈ site ద్వారా కొనుక్కోవచ్చు. బాపు గారి బొమ్మలను బాపు గారి అనుమతి లేకుండా పలువురు అమ్ముతున్నారని, బాపు గారే ఈ web site ద్వారా బొమ్మలను అందుబాట్లోకి తెస్తున్నారు. ఈ web site గురించి బాపు గారి మాటల్లోనే వినవచ్చు (క్రింద జత చేసిన videoలో చూడవచ్చు). ఈ విషయం మీ మిత్రులందరికీ తెలియపరచండి. అనధికారిక అమ్మకాలను నిలువరించటంలో తోడ్పడండి. వీలైతే మీ బ్లాగులో ఈ విషయం ప్రచురించండి. బాపు గారి videos మీ బ్లాగులో పెట్టడానికి వీలుగా embed code క్రింద జత పరిచాను.

Web site గురించి చెబుతున్న బాపు గారు (తెలుగులో).

 

Web site గురించి చెబుతున్న బాపు గారు (Englishలో)

 

 

Leave a Reply

%d bloggers like this: