మే 23, 2013

గురజాడ జయంతి జాడ- ఒక విన్నపం

Posted in సాహితీ సమాచారం at 5:33 సా. by వసుంధర

photo gurajada
సాహితీ  మిత్రులకు  వందనం

గురజాడ   150 వ  జయంతి   ఉత్సవాలలో   ఆ మహా రచయిత  పేరున  ఎన్నో  కార్యక్రమాలు   చేపడతాం  అంటూ  ప్రభుత్వం  వారు  వరాలు  గుప్పించారు .  ఆరు  నెలలు   గడిచినా  అరంగుళం కూడా   ముందుకు  సాగలెదు. వారు  ఇచ్చిన వరాలు  వారికి  గుర్తు చేయాలని అనుకుంటున్నాం .  అందుకు  రెండు  పోస్ట్  కార్డ్ లు  తీసుకుని,

‘అయ్యా  గురజాడ 150 వ జయంతి  కార్య క్రమాలలో  మీరు  చేపడతానని  ప్రకటించిన  కార్య  క్రమాలు  ఏ  దశలో  వున్నాయి?’  అని  అడుగుతూ   డైరెక్టర్   కల్చరల్   అఫైర్స్   వారికి ఒకటీ    C.M గారికి  ఒకటీ  పంపించండి .  ఒక్కరే  విడిగా  అడిగేకంటే  ఓ  వందమంది  ఉత్తరాలు  రాస్తే   వారి చెవికి ఎక్కుతుందేమో  అని ఆశ.

ఈ మాట  మీకు తెలిసిన  మరి కొందరికి కూడా చెప్పండి

మీ అందరి  సహకారం  ఆశిస్తూ

పొత్తూరి  విజయలక్ష్మి

1 వ్యాఖ్య »

  1. darbha lakshmi annapurna said,

    vijayalakshmigaru!
    mee aalochanaa,aavedanaa maalo koodaa spandanani kaligimchimdi.tappakumdaa alaa cheddaamu.
    abhinandanalato _ darbha lakshmi annapurna


Leave a Reply

%d bloggers like this: