సెప్టెంబర్ 5, 2013

అర్హత (పిల్లల కథ)

Posted in బాల బండారం at 9:25 సా. by వసుంధర

అర్హత    రచనః ఆదూరి హైమవతి

సాయికృపా నర్సింగ్‌ హోంకి చిన్నపిల్లల డాక్టర్‌ కావాలని వాకిన్‌ ఇంటర్వ్యూ ప్రకటించారు. దానికా రోజు ఉదయం 8.30కల్లా, నర్సింగ్‌ హోం భవనం వెయిటింగ్‌ హాల్లో సుమారు యాబైమంది డాక్టర్లు వచ్చారు. వాళ్లలో కొత్తగా డిగ్రీ అందుకున్నవాళ్లున్నారు. కాస్తో కూస్తో అనుభవమున్నవారున్నారు. అక్కడ కొంతకాలమైనా పనిచేస్తే మంచి గుర్తింపుతో పాటు, మంచి జీతం, క్వార్టర్స్‌ మొదలైనవి లభిస్తాయని ఆశపడ్డ వారున్నారు. అన్నింటికంటే రోగుల సేవ ప్రధానం అనుకునే అరుణ అనే కుర్ర డాక్టరు కూడా ఉంది…… ౯పూర్తి కథకోసం ఇక్కడ క్లిక్ చెయ్యండి)

1 వ్యాఖ్య »

  1. CS SARMA said,

    Sacrifice of attending interview for saving of a life by the Doctor is noteworthy. This is an eye opening story to Junior Doctors who are frequently going on strikes.


Leave a Reply

%d bloggers like this: