మార్చి 10, 2014

రారసం పోటీలు

Posted in కథల పోటీలు at 9:03 ఉద. by వసుంధర

రారసం నిర్వహించిన కవితల పోటీకి శ్రీ గంటేడ గౌరినాయుడు, పార్వతీపురం న్యాయనిర్ణేతగా వ్యవహరించారు. విజేతల వివరాలివిః

  1. పి. అమరజ్యోతి, అనకాపల్లి  ప్రధమ బహుమతి
  2. సకలాబత్తుల కృష్ణమూర్తి, బెంగుళూరు ద్వితీయ బహుమతి
  3. ఎమ్.సుగుణామణి, రాయగడ తృతీయ బహుమతి
  4. బోయిన నాగరాజు, చోడవరం  ప్రోత్సాహక బహుమతి
  5. రాయప్రోలు సత్యప్రసాద్, విజయనగరం  ప్రోత్సాహక బహుమతి                                                                                                                                                                                                                                                        ఉత్తరాల పోటీ                                                                                                                                                                                                                                                       తెలుగు సాహిత్య ప్రక్రియలలో లేఖా ప్రక్రియ ఒకటి. ఫోన్ల కాలం వచ్చింది, ఈ ప్రక్రియ దాదాపు కోల్పోయాం. మనసులో మాట చెప్పుకొనేది ఉత్తరం.

             ఇన్‍లాండుకవరులో ఒక ప్రక్కనే కళాత్మకంగారాయండి. విజేతలవ్వండి.ప్రెయిజుమనీ పొందండి.

ఆఖరు తేదీ25-3-2014.
చిరునామాః ఆనందరావ్ పట్నాయక్,నేతాజీనగర్,రాయగడ-765001

Leave a Reply

%d bloggers like this: