మే 1, 2014

మేడిన్ తెలంగాణ

Posted in సాంఘికం-రాజకీయాలు at 7:56 సా. by వసుంధర

ఉద్దేశ్యం మంచిదైనా- బయటకు చెప్పేటప్పుడు మాట తీరువుండాలి. అది ముఖ్యంగా రాజకీయ నాయకులకు మరింత అవసరం. కానీ ఇష్టం వచ్చినట్లు మాట్లాడితే చెల్లుబాటయ్యే రంగంగా మారిపోయింది నేడు మన రాజకీయరంగం. వారి మాటలు ఒకోసారి ఎలాంటి విపరీతార్థాలకు దారి తీస్తాయో- నేడు ఆంధ్రజ్యోతి దినపత్రికలో ఒక పాఠకుడి స్పందనలో చూడండి.

letter on made intelengana

 

3 వ్యాఖ్యలు »

  1. తెలంగాణా రాష్ట్ర అవతరణ దేశంలోనే ఒక మైలురాయి. This is a “made in Telangana” revolution.

  2. రావుల్ విన్సి కి ప్రాధమిక పరిజ్ఞానం లేదని ఇప్పటికే భారతీయులకు తెలిసిందన్న విషయం తెలియని వ్యక్తులు ఇద్దరే. ఒకరు రావుల్ విన్సి రెండవవారు ఆయన ఇటలీమాత ఆంటోనియా మైనో. తెలిసీ తెలియనట్లు ప్రవర్తించే ఆ ముఠా నాయకులు. జాలి పడటానికికూడా అనర్హులు వారు.

    • మీ స్పందనలో ఆయా వ్యక్తులకు ఉపయోగించిన అసలు పేర్లు మీ పరిజ్ఞానానికి అర్థంపట్టడమేకాక ఎంతో అర్థవంతంగా ఉన్నాయి. అభినందనలు.


Leave a Reply

%d bloggers like this: