మే 28, 2018

ప్రతివారినీ రచయితల్ని చేసే ప్రతిలిపి

Posted in మన పత్రికలు, Uncategorized at 6:41 సా. by వసుంధర

ప్రతిలిపి ఒక వినూత్న ప్రయోగం. ఈ వెబ్‍సైట్‍లో ఎవరికి వారే తమ రచనల్ని వ్రాసి ప్రచురించుకోవచ్చు. విశేషమేమిటంటే ఆ కథలకు బొమ్మలు కూడా రచయితలే (వీలైతే internet నుంచి download చేసుకుని) అందజెయ్యాలి. ఆ ఫలితం ఎలా ఉంటుందో నన్న కుతూహలం ఉన్నవారు మా హారర్ కథ జారి పడకు చదవండి.

గతంలో ప్రతిలిపి నిర్వాహకులు ఆంధ్రభూమి దినపత్రికలో ప్రచురితమైన మా చిరునవ్వు వెల ఎంత కథని పునర్ముద్రించారు. 

పై రెండు కథలూ వసుంధర పేరుతో వ్రాయబడినవే ఐనా వారు – రాజగోపాలరావు జొన్నలగడ్డ – పేరుతో ప్రచురించారు. ఐతే వసుంధర కలం పేరులో రాజగోపాలరావు పేరుకి రామలక్ష్మి జత పడే ఉంటుందన్న విషయాన్ని మేము ప్రత్యేకించి చెప్పనవసరం లేదనుకుంటాను. ఆ రెండూ వసుంధర రచనలే.

ప్రతిలిపిలో కథల తీరుకి ఇక్కడ క్లిక్ చెయ్యండి.

ఈ వెబ్‍సైట్ అడపా తడపా నిర్వహించే పోటీల వివరాలు అక్షరజాలంలో ఇస్తూ వచ్చాం.

 

Leave a Reply

%d bloggers like this: