ఆగస్ట్ 3, 2021

రచయితల కోసం జనహిత

Posted in పుస్తకాలు, సాహితీ సమాచారం at 12:07 సా. by వసుంధర

వాట్‍సాప్ బృందం సాహిత్య సమాచారకలశం సౌజన్యంతో

రచయితలకు ‘జనహిత’ వందనాలు!

వెబ్‍సైట్‍లో మీ రచనలు, గ్రంథాలను విక్రయించటానికి ఇక్కడ, ఉచితంగా వితరణ చేయటానికి ఇక్కడ క్లిక్ చేసి వెబ్‍సైట్‍ను సందర్శించండి.

ప్రతి రచయితకీ ఒక పేజీ ప్రత్యేకంగా ఈ వెబ్‍సైట్‍లో ఉంటుంది. మీ పుస్తకాలను పంపండి.

ఇలా మీ వివరాలతో మీరూ, మీ పుస్తకాలు ఈ వెబ్‍సైట్‍లో కనిపించాలంటే మీరు విక్రయించాలనుకుంటున్న మీ పుస్తకం మొదటి, చివరి పేజీలు- పుస్తకం వెల, మీ ఫోటో, మీ పూర్తి వివరాలు 8919951771కి వాట్‍సాప్ చెయ్యండి. లేదా kamyasiddhi@gmail.com కి మెయిల్ చెయ్యొచ్చు.

దయచేసి ఈ ఇవరాలు అన్ని సోషల్ మీడియాల్లో పోస్ట్ చేయండి. మీ సాహితీ మిత్రులకూ ఈ సమాచారం తెలియజేయండి.
ఇంకా- ‘జై తెలుగుతల్లి’ టివి ఛానల్ కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేసి, లేదా గూగుల్ ప్లే స్టోర్ లో Jai Telugu Talli TV అని టైప్ చేసి App download చేసుకోండి. సాహిత్య, ఆధ్యాత్మిక, సాంస్కృతిక, సామాజిక, కళ, సమాచార విషయాలను ప్రసారం చేసే లైవ్ ఛానల్ ఇది. తప్పకుండా యాప్ డౌన్లోడ్ చేసుకోండి. మీ వీడియోస్ 8919951771కి వాట్‍సాప్ చేయండి.

Leave a Reply

%d bloggers like this: